ĐẶC TRƯNG:
- Ống thải hình xoắn ốc được thiết kế với 3 kích cỡ, tiết kiệm điện năng.
- Sử dụng cánh bơm đa tầng cánh giúp nước đẩy ra mạnh và lưu lượng lớn.
- Máy bơm đa tầng cánh kèm cánh bơm ly tâm, thích hợp cho thải nước, thủy lợi, tăng áp cấp nước mạnh
ỨNG DỤNG:
Điều khiển sạc Solar PWM 40A (AT4048) 12V/24V/48V Auto
NGUỒN TỔ ONG 12V - 25A
INVERTER HÒA LƯỚI 100KW 3 PHA SOLIS 5G
Hệ thống dự phòng điện mặt trời độc lập 800W
Điều khiển sạc Solar PWM 30A (AT4048) 12V/24V/48V Auto
NGUỒN TỔ ONG 12V/24V/36V/48V/72V/96V - 160A