INVERTER HÒA LƯỚI GROWATT 8KW 1PHA (MIN8000TL-X)
- Hiệu suất chuyển đổi điện tối ưu đạt trên 97.6%
- Dải điện áp đầu vào PV rộng
- Khả năng chịu tải và lưu giữ thông tin với độ chính xác cao.
- Giắc MC4 kết nối nhanh chóng, dễ dàng
- Tiêu chuẩn bảo vệ IP65 phù hợp cho môi trường ngoài trời
- Phần mềm PC, điện thoại để theo dõi dễ dàng quan sát từ xa và xử lý sự cố hệ thống
- Cổng giao tiếp Wifi, RS-485 tốc độ cao.
- Màn hình hiển thị: LCD
- Kích thước nhẹ và nhỏ gọn
Thông số kỹ thuật INVERTER HÒA LƯỚI GROWATT 8KW 1PHA
| Model: MIN8000TL-X
* Đầu vào DC Inverter biến tần Growatt – Công suất DC max: 8.8KW – Điện áp DC max: 600V – Điện áp khởi động: 100V – Phạm vi MPPT hoạt động: 60V – 550V – Dòng điện MPPT max: 13.5A – MPP Tracker: 2 (1×2) * Đầu ra AC Inverter biến tần Growatt – Công suất Max: 8000W – Điện áp hoạt động: 220V (160V – 300V) – Tần số: 50Hz/60Hz (44-55Hz/54-65Hz) – Dòng điện max: 38.3A – Hiệu suất: 97.3% – Nhiệt độ làm việc: -25 ℃ ~ +60 ℃ – Chống bụi bẩn, nước: IP6 – Chế độ chờ: < 1W – Độ ồn: ≤ 25 dB – Kích thước: 42.5 x 38.7 x 18.0cm – Trọng lượng: 18.2kg – Bảo hành: 5 năm |